Trường THPT Lương Thế Vinh Lớp 10a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Toan 9......
sssssssssssssssssssss EmptySun May 08, 2011 4:59 pm by *..*[P]uPu

» sssssssssssssssssssss
sssssssssssssssssssss EmptySat Apr 16, 2011 3:56 pm by *..*[P]uPu

» nếu....
sssssssssssssssssssss EmptyThu Jul 08, 2010 5:42 pm by doremonunu

» Mưa và nổi bùn :oops:
sssssssssssssssssssss EmptyFri Jul 02, 2010 10:15 am by doremonunu

» Thử bói tình yêu qua số phone!!(dành cho ng đang có ng để thương)
sssssssssssssssssssss EmptySun Jun 27, 2010 11:17 am by doremonunu

» Ghé chơi !!!!
sssssssssssssssssssss EmptySun Jun 27, 2010 11:09 am by doremonunu

» Bói Qua Nick ... ^_^
sssssssssssssssssssss EmptySun Jun 27, 2010 11:02 am by doremonunu

» Hình lớp cuối năm nè :x
sssssssssssssssssssss EmptySun Jun 13, 2010 9:36 am by L.L.H.H

» Con vật tinh thần của bạn?
sssssssssssssssssssss EmptyFri Jun 11, 2010 11:21 am by bosua ymmy

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Top posters
doremonunu
sssssssssssssssssssss Vote_lcapsssssssssssssssssssss Voting_barsssssssssssssssssssss Vote_rcap 
*..*[P]uPu
sssssssssssssssssssss Vote_lcapsssssssssssssssssssss Voting_barsssssssssssssssssssss Vote_rcap 
bosua ymmy
DevilTear_H.T.N.P
buzzknight
minhphuc619
L.L.H.H
designer
TTT_410
nhoctrang_loves

sssssssssssssssssssss

Go down 
Tác giảThông điệp
*..*[P]uPu
Admin
*..*[P]uPu

sssssssssssssssssssss Empty
Bài gửiTiêu đề: sssssssssssssssssssss   sssssssssssssssssssss EmptySat Apr 16, 2011 3:40 pm

h4teyou.forever: 13/2 mình vs pu dành những sự wan tâm nhẹ nhàng cho nhau. k đi wa' nhanh như những ngừ trước. k cầu kì hay lãng mạn. đơn giản là đi thật chậm để cảm nhận thật kĩ những cảm giác kì lạ. xưng hô vụng về. k những lời iu thương ngọt ngào nhưng vẫn thấy rất ấm rất tuyệt
Storm Mars: '_'
h4teyou.forever: có lẽ pu là 1 ngừ tốt có lẽ lần này mình sẽ vượt wa đc khoảng cách về thời gian có lẽ mình và pu sẽ đưa ảo thành thật như những zì mình đã mơ
h4teyou.forever: pu vui tính
h4teyou.forever: hay làm mình cười. hiền nữa. có lẽ mình k mong hay k bao h có đc ai đó tốt hơn pu đâu zì bây h thật sự mà nói pu rất tuyet6
h4teyou.forever:
Storm Mars: '_'
Storm Mars: giỏi văn ghê
h4teyou.forever: mình sẽ cố trân trọng tình cảm này tc pu dành cho mình
h4teyou.forever: để kím hum nào đặc biệt đọc cho nghe
Storm Mars: đọc lien di
Storm Mars: hay mà
h4teyou.forever: 14/2 pu hâm pu khùng pu điên. sáng còn chục valentine vui vẻ. đánh dấu rõ ràng ổng là của mình mà h đi chơi vs còn nào k thèm tl tn. giận lun cho bít. kon xlchúa nỳ k hiền đâu. quê là khó huề
h4teyou.forever: giận pupupjpj lun ràu. nó mà k năn nỉ đừng hòng chị nt trước. quê ràu. tưởng zì. 9h zìa nhà k tl tn của mình mà nt vs kon ngân. bực lên. chữi wa' trời lun. cuối cùng làm lành lại chứ sao. vợ chồng ngừ ta đag hạnh phúc mà. tối ổng học bài. thức nt vs ổng tới 12h mới ngủ. sáng dậy mở mắt k lên
Storm Mars:
h4teyou.forever:
Storm Mars: kiu = nó lun
Storm Mars: gan
h4teyou.forever:
h4teyou.forever: mới quen
h4teyou.forever: kêu zị. từ từ kêu a
https://10a2.darkbb.com
*..*[P]uPu
Admin
*..*[P]uPu

Bài gửiTiêu đề: Re: sssssssssssssssssssss   sssssssssssssssssssss EmptySat Apr 16, 2011 3:42 pm

h4teyou.forever: 22/2 nay mình vs bạn pu hp lắm cơ. nt wai` àk. hình như bạn pu cũng thích mình ùi. tc nhìu lên từng ngày 1 pu nhỉ? zui k? tui zui lắm đấy. có pu tui như chỉ bít mình ông
h4teyou.forever: 24/2 hình như ông pu đc nhìu ngừ thích lắm thì phải. k bít ra sao nhưng hình như nhìu girl theo lắm. có lẽ so vs pu mình hơi nhỏ pé. kệ. ks. bùn 5p hoy. mình ổn mà. nếu k tự tin vs bản thân mình đâu phải là mình. ngoài ngừ iu ra trước h chưa hề thấy mình nhỏ pé hay thấp kém bao h
h4teyou.forever: 25/2 nay pu xài vn mb lun ùi. nt wai` lun. 24/24 cũng hp lắm . ít ra có ngừ wan tâm mình. thấy ông pu thương e gái lắm. chắc e gái ổng tu mấy kiếp nên kiếp này có ổng làm a trai
h4teyou.forever: 26/2 mình bs pu tính ùi. 1/6 đi đại nam. chắc lúc đó zui lắm ha. hp chít đi. mà ổng cao lúm. 1m72 lận. thui kệ. tình yêu k phân biệt chiều cao
*..*[P]uPu
Admin
*..*[P]uPu

Bài gửiTiêu đề: Re: sssssssssssssssssssss   sssssssssssssssssssss EmptySat Apr 16, 2011 3:56 pm

h4teyou.forever: 3/3 ông pu hết lạnh vs mình ùi. chắc ổng có tí zì gọi là thích mình ùi. zui wa'. pu nói mình zui ổng cũng zui. mình có ảnh hưởng tới ổng. ổng cứ như goo jun pyo trong boy over flowers. lạnh nhưng mà iu
h4teyou.forever: 6/3 hum wa tối 11h mấy ổng đt. cắm tai nghe zô nghe. ổng hát ngang ngang. k lên xún zì hít. nhưng thích nghe. thích ổng hát. thấy ấm.kể chuyện ma nữa. ma mì gõ ma bột giặc. tiếc là mình k nc đc vs ổng. mình ổng độc thoại. hùi sáng ổng ở bd. hỏi nhà mình ở đâu. mình la miền núi. ổng nói miền núi hay miền zì k bít. mình là của ổng. zui ghê lun. ổng đạo chúa. mốt làm đám cưới trong nhà thờ. lãng mạn chít. nhưng mà ông pu thẳng tính wa' mình hỏi thích mình chưa. ổng la chưa nữa. tc nhìu hơn lúc đầu tí hoy àk. nếu sau này ổng nói iu mình chắc tc của ổng phải nhìu thật nhìu. wen đc 1 tháng mà chưa thích chắc vài năm nữa mới iu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sssssssssssssssssssss   sssssssssssssssssssss Empty

sssssssssssssssssssss
Trang 1 trong tổng số 1 trang